um ICO: Sem safnað mest fé á sölu token

Á síðasta ári, ICO var vinsælasta leiðin til að fjáröflun. En sérfræðingar benda á að við munum sjá öðruvísi nálgun stunda lykilsins sölu í 2018. Nú skulum muna hvaða verkefni safnað mest fé meðan ICO, stundum, í nokkrar sekúndur.

flest fé á meðan sala token

EOS – Öflugasta Innviðir fyrir dreifð Umsóknir

Meira en $700 milljón safnað. ICO er enn í gangi

EOS er dreifð vettvangur fyrir forritara dreifð umsókna. Höfundur EOS er Dan Larimer. Hann er einnig þekktur sem stofnandi BitShares, Steem, og BitUSD.

Það er athyglisvert að verktaki ákvað að stunda fjáröflun til júní 2, 2018. Það er töluvert tímabil fyrir slík verkefni. Í lok október, á the sjósetja Scale 2017 Ráðstefnan Brock Pearce segir að ICO EOS hafði dregist næstum $700 milljónir í 345 dagar, og það var ekki takmörk. Samkvæmt Pearce, þetta ICO mun safna meira en $1 milljarðar áður en það er lokið.

Pallurinn er rekið á blockchain í formi stýrikerfi fyrir forritara. Aðal markmiðið er að bæta skilvirkni upplýsingatækni (það er engin takmörk fyrir fullkomnun, og getu slíkra kerfa eru aðeins takmörkuð af mönnum meðvitund) og til að leysa vandamál af blockchain sveigjanleika með því að auka fjölda notenda að milljónum og hraða viðskipta milljónum á sekúndu í gegnum samhliða útreikninga og gagnavinnslu. Þessar hugmyndir eru áhrifamikill. The net Starfsemi verður staðfest með DPoS (Falið Sönnun húfi). það er, það er nauðsynlegt til að halda veskinu með nokkrum mynt allan tímann fyrir viðskiptin að birtast í blockchain. Steyptur tala getur ekki veitt núna, en hafa verið greindar regluna um POS námuvinnslu, það verður ljóst að fleiri mynt eru til ráðstöfunar, því fleiri tækifæri sem þú þarft að finna blokk. Þessi aðferð er vel sannað í félagslega kerfinu Steemit, þar sem að meðaltali tími til að staðfesta viðskiptin er nokkrar sekúndur.

FileCoin – A Dreifð Markaður fyrir Data Storage

$257 milljón safnað

FileCoin er dreifð net á eigin blockchain þess fyrir gögn geymsla og vinnsla. Meginreglan um netrekstri hægt að bera saman við námuvinnslu; eini munurinn er vettvangur fyrir námuvinnslu. Notendur að veita aðgang að geymslu þeirra í skiptum fyrir FileCoins.

Það eru tvær leiðir til að nota netið:

Viðskiptavinir kaupa ský geymsla eða óska ​​eftir nauðsynlegum upplýsingum frá miners í netið og borga fyrir þjónustu með FileCoins.

Miners veita notendum aðgang að geymslu þeirra fyrir FileCoins.

FileCoin hefur keppinauta eins Storj og Sia. Fyrsta verkefnið er byggt á Ethereum og hefur vandamál með sveigjanleika, og annað er alveg hægur eins og heilbrigður. FileCoin notar eigið net og samskiptareglur til að hafa samskipti við notendur og gögn þeirra.

Tezos – A New Digital Commonwealth

$232 milljón safnað

Tezos er ný dreifð sjálf-stjórna blockchain kerfi sem skapar ósvikinn stafræna samfélagi. The tækni auðveldar formlega staðfestingu, sem stærðfræðilega sannar réttmæti rekstri reglugerðum númerið og eykur öryggi viðkvæmustu eða fjárhagslega vegið sviði samningum.

Með öðrum orðum, verktaki kynna aðra til að Ethereum og tilkynna the gefa út af nýju siðareglur sérhæft sig í að vinna með öruggum sviði samningum. Kerfið miðar að því að uppfylla grundvallar verkefni, svo sem gagnsæi, öryggi, og hraða vinnu. The eigið tungumál fyrir sviði samningum, kallað Michelson, býður upp formlegt staðfestingarkóða kerfi undir meginreglu sem er notað í flugiðnaðinum.

Þrátt fyrir svo vel ICO, verkefnið er enn í upphafi þróun hennar vegna þess að sumir innri átök. Stofnendur félagsins hafa valinn upp berjast við forseta svissneska sjóðnum, sem veitti fjáröflun, og fjárfestar eru enn að bíða eftir tákn þeirra. Þótt óþolinmóðustu sjálfur hafa nú þegar lagt nokkur mál gegn verkefninu.

Bancor – Dreifð Seljanleiki Network

$150 milljón safnað

Bancor er dreifð net sem gerir þér kleift að geyma Ethereum tákn og auðveldlega umbreyta þeim í önnur tákn án þriðja aðila á sjálfvirkan hátt reiknað verði með einfaldur vefur veski.

Grunnur verkefnisins er sviði samninga og betri frumgerð af Ethereum net sem skiptir tákn hliðarbraut cryptocurrency skipti. Það er fljótur, áreiðanleg, og, hvað er mikilvægast, öruggur. Viðskipti eru gerð með aðstoð sviði samninga. “Magic liggur í stærðfræði og einfalda formúlu sem kaupir og selur á þann hátt að stöðugt lausafé á markaði er óháð rúmmáli og skiptast listar,” verktaki útskýra.

Árangur félagsins eru meira en 50 auðkenna verkefni, þar á meðal Power Ledger, WAX Token, SKYN, og aðrir. Þeir hafa nú þegar gengið í net Bancor. Níu samstarfsaðila verkefni hafa þegar kveikt tákn þeirra og geta keypt og selt þá í gegnum Bancor forritinu. Að auki BNT (Bancor Network Token), Forritið styður ETH, GNO, ENJ, BMC, IND, STX, ÓSK, og IQT. Með hjálp af sviði samninga, the net breytt 20.7 milljón BNT ($58 milljónir á meðaltali Bancor).

Staða – The Ethereum Mobile OS

$100 milljón safnað

Það er alveg nýtt vistkerfi sjálfstæðra umsókna (DApps), sem veitir notendum með þægilegt viðmót fyrir samskipti við kerfið sem og öðrum notendum vettvang. Ennfremur, kerfið getur sjálfstætt framkvæmt virka af a veskinu, vafra, og spjall. Allt ferlið er dreifð og, því, öruggur og fljótur.

Það er athyglisvert að verktaki eru að veðja á samfélagið í þróun verkefnisins. það er, verktaki gefa tækifæri til eiganda tákn í samfélagi þeirra til að taka þátt í ákvarðanatöku um þróunarverkefni þrátt fyrir þá staðreynd að ICO meginreglan felur fjarveru slíkra réttinda.

Nokkrir sjálfstæðar umsóknir hafa þegar verið skráð í Status, þar á meðal Gnosis og Aragon.

Gnosis (250,000 ETH safnað) er dreifð vettvangur fyrir spár. Til dæmis, spár má miða að því að ræða fræga fólkið, journalistic umræður, pre-uppboð mat á listaverkum, íþróttir veðja, etc.

TenX – Umbreyta og eyða raunverulegur gjaldmiðla. Hvenær sem er. hvar

$83,1 milljón safnað

The Singapore greiðsla Félagið leitast við að gera notkun cryptocurrencies eins þægilegt og auðvelt og notkun Fiat gjaldmiðla. svo, Þeir fengu samþykki frá Visa og MasterCard og gefið út eigin plast kortið sitt. Kostnaður við útgáfu kortið er $15, en þú getur pantað raunverulegur útgáfa hennar á opinberu vefsvæði eins og heilbrigður. Félagið lofar lág gjöld þóknun fyrir að nota þjónustuna, ef kostnaðurinn á kortinu eru minna en $1,000 hvert ár. Ef gjöld á kortinu fer yfir þetta stig, að fremja gjöld verði ekki innheimt.

Nú á dögum, kerfið virkar með Bitcoin, á meðan eter og þjóta, eru í lokuðum beta háttur. Stuðningur ERC20 stöðluðum tákn er einnig tekið fram, sem þýðir samhæfi við DGX, REP, TRUST, NEO, og aðrir. Hvað er mest áhugavert er að þú getur greitt með TenX kortið í hvaða verslun sem tekur Visa og MasterCard. Það er mjög efnilegur verkefni styrkt af vitalik Buterin.

Civic – Secure Identity Ecosystem

$33 milljón safnað

Civic miðar að því að byggja upp alhliða vistkerfi sem veitir aðgang að nauðsynlegum upplýsingum um eftirspurn. þ.e., það veitir aðgang að deili sannprófun þjónustu í gegnum blockchain. Þannig, Civic mun veita einfalda og örugga aðgang að persónuupplýsingum notenda og sanna á sér deili.

Til dæmis, fyrirtækið býður íbúum Asíu til að taka þátt í bílnum jafntefli, sem haldinn verður aðeins fyrir þá. Ef forgöngumaður samstarf við Civic, þeir geta athugað hvort allir þátttakendur eru íbúar þessa landshluta.

Civic hefur þegar gefið út umsókn um stafræna kennsl vettvang, þekktur sem Civic Secure Identity Platform (iOS útgáfa eini).

Aventus – B2B Aðgöngumiði Infrastructure

$18.7 milljón safnað

Aventus er tól til að búa til og stuðla að miða á ýmsa viðburði á öruggan og gagnsæjan hátt. Skipuleggjendur atburður sjálfir ekki að stjórna miða dreifikerfi.

Verkefnið gerir að endurskoða regluna um miða dreifingu eftirmarkaði eins og að koma í veg stjórnlausar auglýsingar og ólögleg starfsemi tengist sölu á miða. Með slíkri tól, skipuleggjendur vilja vera fær til stilla lágmarks og hámarks verð fyrir miða og fylgjast með hreyfingu þeirra á eftirmarkaði, gerir allt ferlið gagnsætt og sanngjarnt.

Með öðrum orðum, það er öruggt aðgöngumiði kerfi. Aðal verkefni Aventus er að breyta hugmyndinni um miða dreifingu og gera það dreifð, sem leyfir verkefnisstjórar og sérhæfð kerfi til að selja miða fyrir atburði sjálfkrafa og fá þóknun fyrir það.

Nú munum gefa sérstakan gaum að nokkrum árangri rússneskum ICO verkefnum.

MobileGo – The Second Gaming Revolution Is Coming

$53 milljón safnað

Broadband Internet aðgangur hefur breytt heiminum af leikjum. Single herferðir leiðinlegur, og leikmenn vilja til að keppa við hvert annað í rauntíma. The tækni blockchain mun gera byltingu í multiplayer gaming: Nú cybersport keppnir verða í boði fyrir alla. Þetta er nú þegar í boði með sviði lykli MobileGo, sem leyfir milljónir leikmanna frá í kring the veröld til að sameina í sjálfstæðar mót og P2P passar.

Að setja það beint, verktaki vilja auka mörkum E-íþróttaviðburðum, sem mun leyfa öllum leikmönnum að taka þátt í keppnum á jafnréttisgrundvelli. Leikmenn verða verðlaun fyrir ákveðin afrek með peningaverðlaun.

Rússneska Mining Center – fjölfruma Mining

$43 milljón safnað

The Russian eignarhaldsfélag kynnir námuvinnslu miðstöðvar í Rússlandi, þróar einstaka og háþróaður miners, kallað Multiclet, og framleiðir Sunrise Miners.

Helstu bylting Hugmyndin með þessu verkefni er að búa til "ASIC-ónæmir" Miner sem mín á cryptocurrency, til dæmis, Ethereum, nokkrum sinnum betur en skjákort og nota lágmarks magn af orku. Slíkir mælikvarðar eru fyrirhugaðar til að ná með því að þróa margfruma örgjörva, sem verður byggt á svipuðum meginreglu dreift computing um skjákort flís.

Nú á dögum, Fyrirtækið veitir Sunrise Asics með erlendum Bitfury flögum. Þróun á innlendum computing örgjörva mun taka um það bil ár. Verkefnið getur talist rússneska byltingin í námuvinnslu.

INS Ecosystem – The Grocery Industry, reinvented
$42.1 milljón safnað

Þetta gangsetning er fyrsta alþjóðlega miðstýrð vistkerfi sem tengir matvælaframleiðendur og neytendur beint.

Markmiðið er að kaupendur geta samskipti við framleiðanda beint, hliðarbraut smásalar og aðrir milliliðir sem getur ekki að fullu stjórnað. Söluaðilar Ofnotkun yfirleitt markaðsstyrk sínum: þeir overcharge verð og bæla lítill kaupmaður. Það er algengt vandamál sem má leysa með INS vistkerfinu.

SONM – Universal Þoka Supercomputer

$42 milljón safnað

Verkefnið táknar hugtakið dreifð heimsvísu supercomputer fyrir þoku computing. The dreifð stýrikerfi á Ethereum pallur er ábyrgur fyrir framkvæmd computing aðgerðir og getu. Þetta kerfi er sérhæft stykki af hugbúnaður þessi geta aðlagast þúsundir eða jafnvel milljónir tölva um allan heim í eitt tölvunet. Þetta mun gera það mögulegt að ná met-brot árangri í hvers konar útreikningur og margbreytileika, hvort sem það er að reikna fjölda sameinda í stykki af DNA í læknisfræði, eða rannsaka fjarlæg rými, eða leita að nýjum tegundum lífs á jörðinni og öðrum hnöttum.


Mest fé meðan velta token


Heimildarmaður decenter.org