Hvernig á að framkvæma ICO í Sviss

Við lærðum af svissnesku lögmannsstofu Goldblum og Partners, þjóna skipuleggjendur ICO, hvernig best sé að vinna með evrópskum fjárfestum og skipuleggja skapi í Sviss.

Hví margir hugsa um að halda upp ICO í Sviss

Að hluta til er skatt til tísku – Ethereum Foundation, Tezos, útgáfu, Lykke gerði Sviss vinsæll í dulritunarstjórneiningunni samfélaginu, og Zug er frábær staður til að skrá félagið því af the þægindi af stjórnun og skattlagningu.

Borgin gjöf tekur bitcoins sem greiðslur í allt að skatta 200 franka. Skráning félagsins er einnig hægt að fara fram með tilkomu BTC í heimild höfuðborg; skattyfirvöld telji dulritunarstjórneiningunni-gjaldmiðla sem eign og gildir viðeigandi skattlagningu.

eftirlit, stjórntæki starfsemi, Krafan um að hafa á staðnum leikstjóri sem er sameiginlega ábyrgð á starfi fyrirtækisins eða sjóðsins, að Sviss áreiðanlega fyrir fjárfesta, skiljanlegt að skipuleggjendur ICO og draga scammers.

ICO í Sviss

Hvernig á að framkvæma ICO í Sviss

Á fyrsta stigi, Við mælum með að skipuleggjendur ICO leita samstarfsaðila sem getur fjárfest mikið af peningum. Auk þess, þú þarft að stunda áreiðanleikakönnun hugmyndir, búa til vegvísi fyrir verkefni sem mun verða hluti af White Paper, og þróa hugtök fyrir fjáröflun í formi skilmála, og einnig athuga upplýsingar í kynningarefni og á kynningu til að uppfylla.

Það er miklar líkur á því að finna fjárfestir í ferli svokölluðu vegarbrún, sem felur í sér að senda út tillögur til fundar, halda kynningar, svara fjárfestar’ spurningar og, eins og a afleiðing, fá fé. Þetta er mikilvægt atriði í starfi – svara flestum erfiður spurningar, augliti til auglitis, þar sem ekki spurning um nafnleynd er að koma.

Með samkomulagi við skipuleggjendur, á þessu stigi sem við getum veitt lögmann fyrir birtingu sem ráðgjafi verkefnisins, og einnig að svara lagaleg spurningum frá ICO viðskiptavinum.

Eftir miklar fjárfestar eru að finna, Við mælum með að byrja skráningu félagsins: hliðstæða LLC með lögbundið sjóðsins 20,000 franka, CJSC – 100,000 franka. Í seinna tilvikinu, allir hluthafar eru nafnlaus. Það er líka hægt að kaupa tilbúna fyrirtæki. Samhliða, opinber beiðni um nauðsyn þess að leyfi til eftirlitsstofnanna, opnun reikninga í bönkum og skipuleggja móttöku á fjármunum frá litlum fjárfestum.

Allar tekjur berast á þessum stigum eru skattlagðir í lok uppgjörstímabils, og það eru engin munur frá vinnu skattyfirvalda í öðrum löndum.

Er það nauðsynlegt til að búa til sjóð til ICO í Sviss ?

Sem regla, sjóðir eru uppsöfnuð stofnanir sem nota framlög eða gjafir fyrir nokkur forrit sem eru ekki tengdar atvinnurekstri og njóta ekki þessa starfsemi.

Enn aftur: sjóðurinn felur ekki í sér neina atvinnustarfsemi, fá fé frá fjárfestum og borga þá til baka með verðlaun.

Sagan með TEZOS, skipuleggjendur sem hafa ekki fengið neinar skýringar frá lögmenn í Sviss og viðurkenndar fé frá fjárfestum í formi framlögum, viljandi eða ekki – er að vera skýrara í nokkrar tilraunir, greinilega sýna fram á nauðsyn þess að taka við lögmann á öllum stigum til beggja. Vísa til sérfræðinga sem geta verið ábyrg fyrir tillögur þeirra eða aðgerðum.


Höfundur: Richard Abermann


7 Best Blockchain Development Training, Námskeið og Vottanir