Hvernig virkar blockchain tækni þróast í 2018?

Næstum tíu ár síðan fólk fann fyrst út um blockchain tækni. Síðan þá, fulltrúar mismunandi atvinnugreina hafa verið að fylgjast með þróun þessarar tækni til að finna not fyrir það á sínu sviði. Ennfremur, flestir stofnað fyrirtæki eru sameinast í bandalög ss Enterprise Ethereum Alliance (EEE), R3, og Hyperledger Project, til að búa til nýja blockchain-undirstaða lausn. Við viljum að deila skoðunum sérfræðinga um þróun blockchain í 2018, og hvaða fyrirtæki ætlar að innleiða nýja tækni á næstunni.

Blockchain tækni þróast

Blockchain Tækni Þróa

Sem Forbes segir blockchain mun hafa víðtæk áhrif leiðinni atvinnurekendur meta umsækjendur og fylla lausar stöður. í 2018, það mun vera margir kostirnir á markaðnum svipað APPII, sem veitir notendum með “klár” snið á blockchain netinu. Ekki aðeins mun þessi snið innihalda notendur ferilskrám, en einnig upplýsingar um kosti feril þeirra og árangur, vottorð keppa námsáætlanir og allar aðrar nauðsynlegar upplýsingar. Að auki, menntastofnanir og atvinnurekendur munu hafa aðgang að prófílum til að staðfesta þessar upplýsingar, þannig að það að fullu áreiðanlega.

Í nýlegri skýrslu frá IDC Health Innsýn - rannsóknir og ráðgjafarfyrirtæki - bendir á að á næstu árum blockchain tækni verður notuð á mörgum sviðum heilsugæslu. Rannsóknin “Heimurinn spár heilbrigðisgeiranum 2018” spáir því að á næsta ári 20% stofnana verður virkur þróa blockchain verkefni. eftir 2020 blockchain verður notað í aðgerðum stjórnun, sem og að viðhalda gagnagrunnum sjúklinga. The Skycell Félagið er skær dæmi um hvernig blockchain og IOT bjóða duglegur framboð keðja til lyfjaiðnaði, sem felur í sér greiðslur, innheimtu, og tryggingar.

Á sama þátttakendur tíma á Blockchain Research Institute verkefni, sem eru IBM, Pepsi Co., og FedEx, búast við því að blockchain framkvæmda í framleiðslu og framleiðslu atvinnugreinum, mun ekki verða bara stjórntæki, en mun staðfest seinni kynslóð af stafrænu byltingunni, með the fyrstur ein vera gefur uppfinningin sem Internetið. Slík fyrirtæki sem Foxconn vilja nota blockchain að fylgjast með viðskiptum í framboð keðja þeirra.

Blockchain leikstjóri á LOOMIA Saul Lederer telur að í 2018 Við munum sjá hvernig stofnað fyrirtæki, sem þegar hefur tekist að sanna sig í ýmsum mörkuðum, mun ráðast tilraunaverkefni þjónustu og vörur sem byggja á opinberum blockchain.

Stofnað fyrirtæki eru mjög meðvitaðir um hvernig stofnana sem hunsað netið í 90s var neytt af gangsetning vefnum, og þeir vilja ekki vera álíka blindsided með komu blockchain tækni. Þeir viðurkenna að það er annað hvort að byrja að gera tilraunir með blockchain eða fara leið á risasprengja.

Þökk sé blockchain, notkun af sviði samninga mun breytast líka. Síðasta sumar IT risastór IBM, American Insurance Corporation AIG, og fjármálafyrirtæki Standard Chartered PLC lokið flugmaður prófanir á blockchain byggir “klár” alþjóðleg vátryggingarskírteini. Í fyrsta skipti blockchain og fín samningar voru notuð í þessum iðnaði, sem mun þróa þetta verkefni í miklum mæli í 2018. Oliver Bussmann er viss um að blockchain er að breytast ekki einungis af fjárhagslegum og tryggingar greinum en mun einnig hafa áhrif aðrar atvinnugreinar. Í þessu sambandi, á næsta ári mörg fyrirtæki munu þurfa að aðlaga viðskipti líkan þeirra til að mæta kröfum nýrra markaða.

Í heimi þar sem milliliður eru að verða úreltur, fyrirtæki verða að læra að hætta að hugsa í síló og vera opnari verða samstarfsaðila í vistkerfum eða á víðtækari vettvangi. það, í staðinn, þýðir að ákveða hvaða tegundir af líkönum viðskipti sem þeir vilja - hvort sem það er pallur leikur, vara leikur, Omni-rás Aðferðir, og svo framvegis.

Oliver Bussmann - forseti ekki-fyrir-gróði Crypto Valley Association og fyrrum CIO á UBS - fram að stærri bankar áhuga á blockchain greiðslukerfum, vegna þess að þeir eru freistast af kostum blockchain færir hvað varðar rauntíma vinnslu, minni hættu á að prófílar, lægri kostnaður og gagnsæi. The kaupsýslumaður sagði einnig að í 2017, fyrirtæki sem hann hafði þau forréttindi að vinna með hafði greitt meira og meira athygli á nýjum tegundum af þjónustu sem blockchain gerir, sérstaklega ef blockchain ásamt IOT og AI. Samkvæmt Bussman, þessi þróun mun halda áfram í 2018, sem nýleg skýrsla í Forbes segir auk. Dulritaða og dreifð eðli blockchain er mjög gagnlegt að fylgjast með sífellt vaxandi fjölda tækja á IOT. Þannig, Skýrslan bendir á að computing máttur notuð til námuvinnslu bitcoins mætti ​​nota til að vernda sviði heimilum frá Cyber-ræningja af nýrri kynslóð.

Forstjóri kjarna Vision, Abhishek Pitti lýsir blockchain einkenni sem mun hjálpa þróa sterkari gagnavernd. Hann telur að í 2018, þetta svæði mun sjá mest verulegar bætur frá gagnkvæma þróun slíkrar tækni sem dulmál, dulkóðun, og blockchain:

Blockchain er öflugt tól sem geta leitt jákvæð breyting í mörgum greinum, og við sjáum að framfarir í tækni dulkóðun og dulmál, ásamt blockchain, verður uppskrift að velgengni í öryggismálum iðnaður í 2018. Til dæmis, sem Equifax gögn hakk er eitthvað sem þarf meira en bara blockchain að hafa í veg fyrir það. Þó blockchain tækni gæti hafa virkilega hjálpað viðskiptavinum halda meiri stjórn yfir eigin persónulega þeirra upplýsinga í eigu félagsins, slæmur venjur öryggi hefði yfirgefið þá varnarlaus, með eða án blockchain. Þar öryggisaðgerðir blockchain mun í raun koma inn í þeirra eigin verður í festingu þeirra við IOT. Með sífellt vaxandi fjölda tengdra tækja, 2018 þarf öryggi arkitektúr blockchain að vernda iot forrit og notendur frá háþróaðri gögn brot. Ég trúi eindregið með því að 2017 var aðeins stikla fyrir því sem er að koma í 2018 yfir öllu blockchain vistkerfi og atvinnulífs.

dmitriy Zhulin, co-stofnandi INS vistkerfinu, ráð fyrir að sjá blockchain verða víða samþykkt almennum tækni í 2018, umbreyta a heild gestgjafi af greinum frá fjármálaþjónustu og smásölu, til flutninga og læknisfræði. Á sama tíma Max Kordek, co-stofnandi Lisk félagsins, telur að við getum búist við mörg þróun í blockchain net stjórnsýslu í 2018, sem mun fela í sér nýjar samstöðu kerfi og uppfærðar reglur um ákvarðanatöku varðandi net uppfærsla:

Með Bitcoin er User virkt Soft Fork (UASF), eða Lisk er Framseldar-sönnun-um-stikunnar Consensus kerfi, Við getum búist við framtíð lausnir sem hjálpa afgerandi ákvarðanir um framtíð verkefnis er. Útgáfu sveigjanleika mun vera annar heitt umræðuefni áfram í 2018. Núverandi blockchain ramma eru enn einangrun á bak í samanburði við viðskiptanna hraða í boði með hefðbundnum samkeppnisaðilum eins og VISA eða Mastercard. Iðnaðurinn þarf að finna nýjar lausnir og hagræða kóða til a benda hvar samkeppni stigum svörun er hægt að ná. Þetta er ein af ástæðunum hvers vegna Lisk er að innleiða hliðarkeðjur. Tryggja vel dreift netnotkun og bæta vinnslu hraða á netinu er nauðsynlegt.

Blockchain Tækni Þróa 2018


7 Best Blockchain Development Training, Námskeið og Vottanir