Jinsi mimi waliopotea Karibu 200 Bitcoin biashara mwezi uliopita

An instructive hadithi na Reddit, ambao hakutaka kutajwa jina.


Hivyo, hadithi muda mfupi, Nilianza biashara ya mwaka mmoja uliopita, kuwa kiasi hamu zima kukimbia kutoka 1k kwa 19k ( wakati mwingine kufunga juu, wakati mwingine kufunga mapema mno au kuchelewa mno, lakini siku zote kufanya faida)

Niligeuka 3 wa hali ya chini BTC ambayo nilikuwa na kucheza poker (wakati 3k) katika karibu 200 BTC ambayo ilikuwa karibu 4 milioni juu na itakuwa 2 milioni kwa bei za.

Nilidhani mimi nilikuwa genius biashara, mungu, Vyovyote. Hata hivyo, hapa ndipo huzuni kuanza.

Baada dampo kutoka 19k kwa 11k nilienda muda chini, na kuwekwa kuongeza kwa nafasi yangu juu ya bounce kwa 12K 13k, 14k. kisha, katika 16k wafu paka, nafasi yangu alikuwa zaidi 100 BTC katika faida. Badala ya kufunga kisha na kuwa jumla 300 BTC, I kuongezeka kujiinua na kuongeza nafasi yangu ya kawaida. Hii nafasi nzima mara liquadated juu kushuka nyuma 12K, kwa sababu ya kuingia yangu alikuwa amehamia juu sana. nimepoteza 100 BTC karatasi faida na karibu 50 BTC kiasi. Nilikuwa devasted, na chini 150 BTC jumla.

Baada ya kutathmini hali ya, Mimi na hitimisho kwamba pampu kwa 16k mara paka wafu na kwamba sisi ni kwenda chini. Kwa hiyo mimi shorted. Wakati 12K. Aliongeza katika 13k. aliongeza katika 14 na 15k. Got liquidated utafutaji juu katika 17k. mwingine 50 BTC hasara. chini ya 100.

Fikiria, sawa tulifanya juu juu katika 17k, uptrend nyuma. alienda kwa muda mrefu. Got liquidated katika 13k.

50 BTC kushoto. ukiwa, uhakika, kutofahamu whats kinachoendelea. Ameketi kupitia kushuka kwa 9k, wakati sisi bounced Nilidhani inaweza kuwa chini. alitamani kwa 11500, hofu imefungwa 10500. Tulipokwenda 13k nilikuwa mateke mwenyewe kwa hofu ya kufunga, akaenda kwa muda mrefu katika 12800.

Liquidated leo asubuhi kwa Bitcoin yangu ya mwisho. Jinsi mimi waliopotea Karibu 200 Bitcoin

3 BTC kwa 200, kwa 0

Kwa wakati huu mimi ni bado katika mshtuko, miezi michache iliyopita nimekuwa usahau uhusiano na shule, na Ive been daydreaming kuhusu kuishi maisha ya juu tajiri kama kutomba na mamilioni yangu.

sasa, Mimi ni mahali pa.

Posting hii ili wengine dont kamari mbali kubadilisha maisha fedha. Je, si unataka michango au tips si posting anwani dont PM me. Mimi kamwe wanataka kusikia neno BTC tena kwa sababu nataka kusahau



Best Maoni

gypsytoy Sina wanaonekana kurudi tena. Mimi kimsingi kuwa hadithi sawa na OP ila Nikaenda kuwekeza kila kitu nilikuwa na (kama mwanafunzi wa chuo) kununua 60 BTC katika 2013 na kufanya nguvu kwa imara 4 miaka. Kisha baada ya mgogoro wa afya ya akili wakati wa 2016 na kutoa 20 BTC mbali na wageni online ambaye alitumia fursa ya mimi, kamwe kuonekana tena. Kisha katika Desemba, siku chache kabla ya juu, Nilijifunza mambo kiasi biashara kwa kweli alikuwa. Wazimu kidogo kidogo. Waliopotea kiasi nzuri wakati kuanguka wamelala wakati wa kushuka na kisha chasing mambo yote (40 BTC) chini ya 0.02 BTC.

Mimi zaidi ukiwa. Nina uhakika kwamba mimi nina kwenda kujiua zaidi ya hii na nimekuwa tayari imeanza kutenganisha mwenyewe kutoka dunia na kupata mambo yangu ili. Najisikia weird kuonyesha na kukubali hii kwenye reddit, lakini hii post hits nyumbani, kama hana moja ya ndogo kuu kuhusu ndugu guy ambaye kuuawa mwenyewe kwa hali hiyo.

I admire wale ambao wanaweza hali ya hewa ya kurudi nyuma ya aina hii lakini mimi si mmoja wao. Nilijua kutokana dakika mimi kusoma karatasi nyeupe kwamba Bitcoin ilikuwa mechi ya kubadilisha wazo. Mimi akamwaga akiba yangu ndani yake, uhakika kwamba stack yangu bila kuwa na thamani ya milioni (20K) ndani ya 5 miaka (Nilimpigia hii karibu kabisa). Ni hata kama nataka kuishi maisha fujo, Mimi nilitaka kujisikia kifedha salama kwa mara moja katika maisha yangu na alitaka kushiriki utajiri kwa wale walio karibu nami na kusaidia kujenga biashara nzuri na ulimwengu bora. pampu na dumpers na Lamborghini memes ni hivyo obnoxious, kama vile dunia inahitaji tena mindless hedonistic ulaji. Nililelewa mzuri maskini na bounced kutoka nyumba ya kukuza na kuendeleza nyumbani na shuleni kwa shule. Mimi vigumu alifanya hivyo kwa njia ya chuo na kuwa hakuna ujuzi soko. Nimepoteza yangu amekufa mwisho ya mauzo ya kazi ya miezi michache nyuma na hawezi kuleta mwenyewe kurudi vigumu kupata kununua. Nilifanya nguvu katika miaka iliyopita, hata kama mimi naweza wameweza shaka kutumika fedha kwa nyakati. Mimi daima kuletwa chakula changu kufanya kazi na daima alichukua Subway wakati sikuweza badala ya kulipa kwa ajili ya Uber. I imewekeza chache dola elfu nyuma katika 2013 na kamwe kuona senti yake. OP mengi heshima kuliko mimi kwa sababu mimi kwa hakika hawana ubinafsi heshima kugeuka chini michango lakini nina pia matumaini makubwa kwamba watu si kuchangia kwa jeshi dogo la watu ambao ni katika hali hiyo hiyo na mimi ni wazi don 't stahili anyway. Wakati mimi kukimbia katika marafiki, wao daima kuuliza kuhusu jinsi mimi lazima kufanya kwa sababu wanajua nimekuwa Bitcoin mtetezi kwa muda mrefu. Tabasamu na kuangalia yao katika jicho wakati kuzungumza vyema kuhusu Bitcoin ni incredibly ya kodi na mimi mara moja unataka kutupa katika takataka karibu Unaweza baadaye.

Najua mahali pengine katika ulimwengu, kuna 'me’ ambao aliamua dhidi biashara margin au kusimamishwa baada hasara chache au si kuanza kucheza ng'ombe katika mwanzo wa kubeba soko. Si mimi ingawa, Mimi ni mjinga na mimi squandered Kitu pekee kwenda kwa ajili yangu katika maisha. Natumaini wengine maonyo, lakini najua wengi si. aidha njia, Sina aina ya akili basi kitu kama hii kwenda na Siwezi kusimama kuangalia Bitcoin mwezi tena na kuachwa nyuma. Ni huzuni kuwa fedha unaweza kuwa nguvu hizo juu ya watu. Najua watu wengi wamekuwa na maisha yao kwa kiasi kikubwa iliyopita kwa ajili bora lakini nadhani kuna pande mbili kwa sarafu.

Mimi wala hata kujua kwa nini bado obsess juu Bitcoin na ndogo hii. I literally hawezi kufikiria kitu kingine chochote zaidi ya muda. Mimi nadhani kuweka matumaini kwamba itakuwa kuacha kwa baadhi ya kiasi cha chini sana na kwamba mimi utakuwa na uwezo wa kununua nyuma katika lakini haina maana kwa sababu sina $10 kwa jina langu kuweka nyuma katika. Mimi nina kwenda kupoteza ajira yangu faida na nyumba katika miezi michache na kwa kweli kuwa na mahali pa kurejea mara moja ambayo hufanyika.

Najua watu wengi bila kuvuta wenyewe juu kwa bootstraps yao na kuendelea lakini najua kwamba mimi kamwe kutoroka mawazo yangu. Sorry rant vibaya juu ya maoni yako aina na hoja. Napenda OP bora na yeye inaonekana kuwa mtazamo bora zaidi kwa tatizo kuliko mimi, hata kwa vigingi ni kuwa ya juu sana.

hariri: Mimi zaidi majuto posting hii. Mimi aina ya figured itakuwa kupata kuzikwa, hawakujua kwamba mazungumzo haya bado pretty kazi na kwamba mimi posted juu ya maoni juu. Shukrani kwa ajili ya maoni, PMS na maneno aina. Mimi si katika hatari ya haraka ya kitu chochote na si kujaribu kuanza huruma chama mwenyewe. Hata hivyo, kuwashukuru wote kwa hoja yako.


JungleSumTimes Nimekuwa huko. Waliopotea himaya yangu kwa ukamilifu 10 miaka iliyopita. Nyuma ya mraba mmoja. Utakuwa na uchungu na hasira kwa muda. Jaribu mabadiliko ya scenery. mabadiliko ya latitude.

Tu kujua kuwa shukrani kwa kile DO na. Bado una macho yako? Mikono yako bado kazi? Wewe ni mzuri katika kuwaambia utani? mambo ya msingi. Asante nyota yako milele-upendo hapo juu kwa mambo haya.

Kwa sababu ya kuwa na fedha au kutokuwa pesa haina mabadiliko ya kweli WHO una. Kazi ya guy kwamba. Kumpa baadhi slack. Wewe utakuwa nyuma. Tu inachukua muda na mengi ya kusamehe mwenyewe.


Rabbit0123 Ni itakuwa sawa.

Kuna hadithi kuhusu guy Kichina waliokuwa na farasi nzuri na kila mtu alikuwa na wivu juu yake, akisema kama "dude ni hivyo tajiri". Alikuwa akitabasamu na kujibu "haha tutaweza kuona". Katika hatua nyingine alikimbilia msituni, hivyo watu walikuwa kusema "oh ulikuwa sahihi, yeye ni gone na wewe ni kufanyika mtu !". Alijibu "Tutaona". Katika mwezi chache farasi kurudi pamoja na baadhi ya farasi wengine – wavulana alipata katika pori. Watu walikuwa stunned "wow sasa wewe ni mtu tajiri katika kijiji, lazima hivyo furaha!". Alikuwa kujibu "sisi utaona" tena. Kisha mtoto wake wakati akijaribu kuendesha farasi mwitu akaanguka na kuvunja mguu wake… ambayo ilikuwa hali mbaya sana katika China medieval . "Oh hii yote mali aligeuka kuwa laana". "Tutaona!". Katika michache ya nondo Mfalme Kichina alianza vita na kuchukua watoto wote afya kutoka kijiji, ila mtu mwenye kuvunjika mguu bila shaka. Watu walikuwa ukiwa. "Oh jinsi haki ungekuwa mzee , sasa hatuna cha, Wana mpendwa zetu wamekwenda kupigana katika vita mjinga, na naendelea farasi wako na mtoto wako !". Nadhani nini yeye akajibu!

Ni hali ya kusikitisha sana sana na sisi wote ni hapa ili kushiriki maumivu yako na mateso. Jambo muhimu kukumbuka kwamba ni kwamba waliopotea chache tu BTC, na maisha sio tu ups na si tu heka, ni mchanganyiko wa wote. Ni kweli katika uwezo wako si kupata pia msisimko juu ya heka pia ukiwa juu ya Downs, baada ya mtu kuna zifuatazo nyingine , kukaa wazi.

Ni itakuwa sawa dude, ni sawa hata sasa. Utaona.

mwisho: spelling


gypsytoy shukrani, mtu. Hiyo ni kweli pretty kulazimisha yamekuwa mfano na mimi si habari kabla. Ni kweli kwamba mambo ni daima kubadilisha kwa bora au mbaya na kuna mambo hakika mengi ya kuishi kwa ajili ya, i tu kujua itakuwa ngumu au haiwezekani kwa ajili yangu kuondoka kutokana na tatizo hili zima. mawazo yangu tayari mateso yangu na sasa ina rundo mafuta zaidi kufanya hivyo.

Asante tena, Mimi ni kuchukua maoni haya kwa moyo.

doc_samson Kama wewe kama kwamba hadithi wanaweza kufurahia kusoma baadhi ya vitabu juu ya Zen. Kulikuwa na mtu hasa, hawezi kukumbuka jina lake, lakini ilikuwa ndogo sana na nene sana na tu alikuwa na mfano mmoja katika kila ukurasa au mbili. Hasa baadhi ya vitabu Zen juu mpiganaji roho. Mambo mengi kama kukubali kifo hivyo unaweza kweli kuishi kila siku kwa ukamilifu wake, na kadhalika.

Pia Tao Te Ching Kichina falsafa kitabu. Na labda baadhi Ubuddha.

Na Marcus Arelius’ meditations, kura ya Falsafa ambayo ni sawa na Zen.

Kifo smiles saa yetu yote, lakini mtu wote wanaweza kufanya ni tabasamu nyuma.

Una uwezo juu ya akili yako – si nje matukio. kuwa haya, na utapata nguvu.

furaha ya maisha yako hutegemea ubora wa mawazo yako.

Kama wewe ni shida na kitu chochote nje, maumivu ni si kutokana na jambo lenyewe, lakini kwa makadirio yako ya hiyo; na hii una uwezo wa kufuta wakati wowote.


Fontas bahati yako ya kwanza, alifanya na kupoteza. Nimekuwa huko pia.

Kuna uwezekano mbili tu. Je, hii bahati kila, au ilikuwa ni ujuzi?

Kama ilikuwa bahati, basi alikuwa na ajabu moja usiku kwenye casino, lakini kamwe cashed nje. Mwishowe nyumba alishinda, kama wao daima kufanya. Kuweka nyuma yako, kufanya meme kuhusu hilo, na ni hadithi kuwaambia katika baa. kidonge buluu.

Kama ilikuwa ujuzi, wewe ni kutumia vidonge nyekundu. Kusanyeni 3k mwingine, na kufanya hivyo tena. kurudia tu kile walivyofanya mwaka uliopita – kwa kweli, itakuwa rahisi zaidi na zaidi wakati wa marudiano. Wewe ni mwaka nyuma ya, kwamba sucks, lakini kuishia kufanya yote nyuma na zaidi. Hiyo ni, kama mkakati wako ni kweli sauti.

Watu wengi ambao kufanya na kupoteza bahati yao ya kwanza kamwe kujaribu tena, na kamwe kujua kama ilikuwa bahati au ujuzi.

Mimi kuishia kuruka katika shimo sungura baada ya kupoteza biashara yangu ya kwanza bahati. Best uamuzi wa maisha yangu. pili My alikuja hata kwa kasi zaidi kuliko ya kwanza, na alikuwa kubwa zaidi – kiasi ya awali kuonekana miniscule sasa.

Ni juu yako, kama unataka kujua jinsi kina sungura shimo wako huenda.


zksnugsNaelewa uchungu wako. Kweli mimi.

Wakati mwingine mimi napenda kamwe alisikia juu ya tukio crypto. Ni baraka na laana. baraka kwa sababu unaweza kupata 'kichaa gainzz', lakini wakati huo huo, kupata trapped katika dunia hii eerie, ambapo akili yako wanders mawazo kama jinsi unaweza kustaafu Millionaire kama alikuwa na si kuuzwa mapema / alifanya kwamba biashara mbaya / kununua katika nk mapema. Sidhani hatuwezi kuepuka hii. Mradi tunaishi sisi milele kuwa mtumwa wa mawazo haya, ambayo siku zote kurudi haunt us ya nini cha wangeweza 'kufanyika tofauti'. Tunaweza pengine kamwe kutembea mbali na kusahau kuhusu hilo, kama tunachoweza kufanya na hali ya aibu. Kwa sababu wakati watu wengine wanaweza kusahau, sisi kamwe kusahau matendo yetu wenyewe.

Fontasnjia zen ya kukabiliana na maamuzi na kupoteza bahati – kuna tu 2 uwezekano. Ilikuwa bahati au ni ujuzi.

Kama ilikuwa bahati, wakati huo nilikuwa na ajabu moja usiku kwenye casino, lakini kamwe cashed nje. Mwishowe nyumba alishinda, kama wao daima kufanya. Kuweka yote nyuma yangu, kufanya meme kuhusu hilo, na kutakuwa na tu kuwa funny hadithi kuwaambia katika baa. kidonge buluu.

Kama ilikuwa ujuzi, Mimi kutumia vidonge nyekundu. Kusanyeni msingi ndogo, na kufanya hivyo tena. Rudia kile mimi mara ya kwanza duniani – kwa kweli, itakuwa rahisi zaidi na zaidi wakati wa marudiano. Hiyo ni, kama mkakati ni kweli sauti.

Watu wengi ambao kufanya na kupoteza bahati yao ya kwanza kamwe kujua kama ilikuwa bahati au ujuzi.

Mimi kuishia kuruka katika shimo sungura baada ya kupoteza kwanza dotcom yangu bahati biashara. Best uamuzi wa maisha yangu. pili My alikuja hata kwa kasi zaidi kuliko ya kwanza, na alikuwa kubwa zaidi – kiasi ya awali kuonekana miniscule sasa.

Majuto yangu tu ni kupoteza 2 Miaka maskini kwa muda mrefu katika nyumba mommy kabla yote clicked katika kichwa changu – Bahati au ujuzi, Nipate kujua – isipokuwa mimi kujaribu tena na kuona. Zinageuka ilikuwa ujuzi.

Ni juu yako, kama unataka kujua jinsi kina sungura shimo wako huenda.

gypsytoy Yeah ni mgumu dhahiri. Nadhani jibu tu ni kupata thamani zaidi katika masuala mengine ya maisha. mahusiano, Hobbies, kutoa nyuma. Kuna mengi ya njia za kujaribu kurekebisha akili yako baada ya kitu kama hii, Nina wasiwasi kama sina zana au mapenzi ya kufanya hivyo. Shukrani kwa ajili ya maoni.


AjaxFC1900 Nilidhani mimi nilikuwa genius biashara, mungu, Vyovyote

Sahau kuhusu utajiri, boti, hoteli nk…mwisho wa siku ni wote kuhusu hisia kuwa, kila mtu anastahili kujisikia kama hicho angalau mara moja katika maisha…Je, uzoefu kwamba hisia vijana sana…si bother sana, mwisho wa siku sisi ni wote kimsingi tayari kufa, katika mpango mkubwa wa mambo haijalishi kiasi hicho kama wewe alifanya au kupotea 5 mamilioni , kukuambia zaidi katika mpango mkubwa wa mambo ya maisha yetu haijalishi kiasi hicho na, kama nilivyosema sisi ni wote tayari kufa anyway.

Ni ngumu, mara nyingine, katika siku za nyuma kutumika kuwa rahisi… kama kwenda vita na ama kushinda ulimwengu au kupata risasi katika kichwa au kufa katika vita…sasa hatuna kufanya mambo hayo tena na sisi kweli kukabiliana na kushindwa ambayo ni njia mbaya zaidi kuliko kifo kwa bongo zetu / mawazo. Ilikuwa njia rahisi wakati huo, tulipokuwa chini ya akili na nguvu zaidi

Cinnamon_Twist Mimi kwa kweli chuki mantiki hii. Watu katika siku za nyuma walikuwa incredibly akili kwa sababu tu hawakuwa kukaa kwenye elimu accumlated tuna leo haina kufanya nao washenzi. Unaweza bado kwenda vitani kama ulitaka hakuna mtu ni kuacha wewe.

Kuwa maisha falsafa ni pia kweli kusikitisha. Siyo binafsi dhahiri kwamba kwa sababu maisha hatimaye kuishia kwa kuwa unapaswa kupata hivyo maana na ndogo ndogo.

JungleSumTimes Nadhani kuna baadhi ya aina ya uhuru kupatikana kutoka kutambua kwamba sisi wote ni blips kidogo tu juu ya screen kubwa. Wakati kukubali udogo wa kuwepo yako ni mimi hupata hadi ujiamini na kama mtu huyo na kuendelea na mambo upendo badala ya wasiwasi wakati wote kuhusu jinsi jamii kwa kuangalia wewe.

Guys kupata mbaya njia hii kwa sababu bankroll yako ni sehemu kubwa ya jinsi wewe ni kutazamwa na nia ya kuwa na mafanikio katika maisha. Kuna hatua nyingi zaidi.


pepe_le_shoe Poker ina kipengele cha ujuzi, lakini kama kamari madawa Antes up, yeye kamari. Anaweza kucheza tight kwa 2, 4, labda 6+ saa, siku hata, lakini wakati fulani, kabla ya yeye huenda nyumbani, yeye kamari. Atakuwa na kwamba ya kupita kitambo katika nidhamu, yeye, mara moja tu, kwenda kinyume na tabia mbaya na bet wote katika ndani sare moja kwa moja, au kushinikiza ngumu sana na kuweka chini wakati anajua kirefu chini kwamba yeye got nje inayotolewa.

Kuna wachezaji poker ambao kushinda wakati wote, labda nimepata ujuzi, hisabati, au kusoma watu. Lakini hakuna hata mmoja wa watu hawa ni wacheza kamari kweli. Gamblers daima kwenda nyumbani bila kitu.

Hiyo ilikuwa me kwa muda. Sina kucheza kwa fedha tena.


SamAiken Sikuwa na 200 BTC, lakini Nimekuwa katika hali kama Tilt angalau mara mbili. Wewe si wa kwanza kupata utajiri wa haraka na kisha kupoteza fedha yako yote. kwa bahati, hakuwa kuishia jela kama wengi “kupata utajiri haraka” watu hufanya.

Kwa mujibu wa maneno yako, una kubwa upungufu wa elimu kuhusu umuhimu wa mseto na hatari ya usimamizi, hivyo tafadhali kutumia muda kutafiti ni. Sasa ni kuchukizwa na BTC na najua hisia hii vizuri sana, lakini itakuwa kupita.

Kuna nafasi ya kuwa tutakuwa na wimbi soko kwa muda wa wiki chache au hata miezi, hivyo kuwa na muda wa kutulia, kuelimisha mwenyewe juu ya kuwekeza na kujiunga na sisi baadaye wimbi jingine. Una uzoefu zaidi na maarifa, ya wastani crypto mwekezaji.

Na sasa sehemu muhimu – bado unaweza kujenga kwingineko yako kutoka mwanzo! Itachukua muda mrefu sana, ya miezi michache, lakini unaweza kufanya hivyo. nilifanya. Watu wengi walifanya. Unaweza kufanya hivyo, pia.

Na biashara ya daima hatari, stress na si kuongeza thamani yoyote kwa jamii au jumuiya, hivyo kuwekeza na hodling ni njia salama zaidi ya kupata utajiri, badala ya biashara. wakubwa kupata, stress hatari zaidi itakuwa kwa ajili yenu, inaweza hata kukuua (k.m.. mshtuko wa moyo). Hivyo kuchukua muda wako, kujifunza juu ya hatari ya usimamizi, kamwe kucheza na kwingineko yako yote, na wakati kupata cryptos wengi tena, usisahau rebalance kwingineko yako na kusonga baadhi ya fedha katika Fiat fedha, mali isiyohamishika au hifadhi.

Mbali na kuwekeza, tafadhali usisahau kuzingatia kile unataka kufanya katika maisha ila kwa kuwa guy tajiri flying jets. Jinsi unataka kuwasaidia watu na kuchangia kwa jamii? Na kuwekeza muda wako katika mwelekeo huu. uzoefu wako, maarifa na sifa si tu kutoweka kama BTC alifanya.

Kuwa wenye hekima na tulia!


uzoefu Hashflare